DISTRICT INSTITUTE OF EDUCATION & TRAINIG- TAPI

Block No. 10, third floor, Jilla Seva Sadan , Panvadi , Ta. Vyara, Dist. Tapi, Pin Code: 394650

Result



Kalautasv

 જિલ્લા  કક્ષાના  કલા ઉત્સવ માં પ્રથમ ક્રમે  વિજેતા થયેલ વિદ્યાર્થીઓની યાદી  -2023-24

 સંગીત  વાદન  સ્પર્ધા ધોરણ- 6  થી  8  ઉચ્ચ.પ્રાથમિક  

ક્રમ

જિલ્લો

સ્પર્ધાનું નામ

સ્પર્ધકનું  નામ

શાળા

ધોરણ

વિભાગ

તાલુકો

વિજેતા ક્ર્માંક

શિક્ષકનો  સંપર્ક નંબર

1

તાપી

સંગીત  વાદન 
સ્પર્ધા

દિવ્યેશ પી.  કોંકણી

પ્રા.શા. બેસનીયા

8

પ્રાથમિક

ડોલવણ

પ્રથમ

9574335210

2

તાપી

સંગીત  વાદન 
સ્પર્ધા

ચૌધરી મિત એસ.

એક્લવ્ય મોડેલ  સ્કુલ ખોડદા

10

માધ્યમિક

નિઝર

પ્રથમ

9099250551

3

તાપી

સંગીત  વાદન 
સ્પર્ધા

પ્રજાપતિ  મિત રાજુભાઈ

શ્રી  આર.વી પટેલ બાજીપુરા

12

ઉચ્ચ.માધ્ય

વાલોડ

પ્રથમ

9998160698

4

તાપી

સંગીત  ગાયન
સ્પર્ધા

સ્વીટી એન.ગામીત

પ્રા.શા. ખુટાડિયા

8

પ્રાથમિક

વ્યારા

પ્રથમ

9099457934

5

તાપી

સંગીત  ગાયન
સ્પર્ધા

ચૌધરી સ્નેહા  આર.

આર વી પટેલ બાજીપુરા

9

માધ્યમિક

વાલોડ

પ્રથમ

9998160698

6

તાપી

સંગીત  ગાયન
સ્પર્ધા

ગામીત પ્રતિકા  સી.

જ્ઞાનદિપ  માધ્ય. અને ઉ.માધ્ય શાળા ધજાંબા

12

ઉચ્ચ.માધ્ય

સોનગઢ

પ્રથમ

9537994566

7

તાપી

બાળ કવિ સ્પર્ધા

ચૌધરી કરિશમા  ડી.

ભીલ ફળીય ઉમરવાવ નજીક

8

પ્રાથમિક

ડોલવણ

પ્રથમ

9925369159

8

તાપી

બાળ કવિ સ્પર્ધા

ગામીત  પ્રિયા  કે.

મોડેલ સ્કૂલ ડોસવાડા

9

માધ્યમિક

સોનગઢ

પ્રથમ

9638481374

9

તાપી

બાળ કવિ સ્પર્ધા

વળવી  તેજસ્વી આર.

એકલવ્ય મોડેલ સ્કૂલ ખોડદા

12

ઉચ્ચ.માધ્ય

નિઝર

પ્રથમ

9913555738

10

તાપી

ચિત્ર સ્પર્ધા

આર્યન એ ગામીત

આ.શા. પાઠકવાડી

8

પ્રાથમિક

ડોલવણ

પ્રથમ

7046675540

11

તાપી

ચિત્ર સ્પર્ધા

ચૌધરી ધ્રૂવિકા  આર.

એકલવ્ય મોડેલ સ્કૂલ ખોડદા

9

માધ્યમિક

નિઝર

પ્રથમ

9913555738

12

તાપી

ચિત્ર સ્પર્ધા

પ્રજાપતિ  પાર્થ એમ.

આર.વી.પટેલ ઉ.મા. શાળા બાજીપુરા

12

ઉચ્ચ.માધ્ય

વાલોડ

પ્રથમ

9998160698

 

Science fair-2023-24 updation date :   16/01/202૩

 

જિલ્લા ક્ક્ષા ગણિત -વિજ્ઞાન પર્યાવરણ પ્રદર્શન -2023-24

Main Theme : " સમાજ માટે  વિજ્ઞાન અને ટેકનલોજી

જિલ્લા ક્ક્ષાએ પસંદ થયેલ શ્રેષ્ઠ કૃતિઓ (પ્રાથમિક વિભાગ )

વિભાગ ક્રમ

વિભાગનું નામ

પ્રા.શાળાનું નામ

કૃતિનું નામ

માર્ગદર્શક શિક્ષક /વિદ્યાર્થીનું નામ

સ્વાસ્થ્ય (Health)

પ્રાથમિક શાળા
 માયપુર તા. વ્યારા

મિલેટસ અને તેના ચમત્કારીક ફાયદા તેમજ તેની જાગૃતિ

શિ. સેજલબેન એ. ચૌધરી

વિ.વિશ્વની વી. ચૌધરી

વિ.કુશ આર. ચૌધરી

જીવન- પર્યાવરણને અનુરૂપ જીવન શૈલી 

( life--lifestyle for Enivroment)

મંગળીયા પ્રા.શાળા
તા. ડોલવણ

ગ્રીન હાયડ્રોજન 

શિ.  શ્વેતલબેન એમ ગામીત

વિ. વિધિબેન વી વાઘેલા

 વિ.પ્રિયાંશીબેન પી ચૌધરી

કૃષિ ખેતી

(Agriculture)

પ્રા.શાળા
  તા સોનગઢ

સજીવ ખેતી , ઓર્ગેનિક
 ખાતર 

શિ.   નિલમભાઇ વી.ચૌધરી

વિ. વસાવા દર્શનાબેન નરેશભાઈ

વિ.વસાવા ભારતીબેન પ્રભૂભાઈ

પ્રત્યાયન અને  વાહન વ્યવહાર)

(communication and transport)

પ્રાથમિક શાળા
સયાજીગામ
તા. ઉચ્છલ

સ્માર્ટ ઈ.વી. કાર

શિ. ટંડેલ વિમલકુમાર બી.

વિ. વસાવા ટિંક્લબેન આર.

વિ.પાડવી પૂજાબેન ગણેશભાઈ

ગણાનાત્મક ચિંતન-કમ્પ્યુટરના ઉપયોગ સલગ્ન ચિંતનાત્મક પ્રક્રિયા)

(computational Thinking)

પ્રા શાળા મિશ્રશાળા વ્યારા
 તા. વ્યારા

QR - The
Silent Speaker

શિ. ચંદ્રવદન એમ પટેલ

વિ.  સંજય ભરવાડ

વિ.  જિનલ ગામીત

         

 

જિલ્લા ક્ક્ષાએ પસંદ થયેલ શ્રેષ્ઠ કૃતિઓ (માધ્યમિક, ઉચ્ચતર માદયમિક વિભાગ )

વિભાગ
ક્રમ

વિભાગનું નામ

પ્રા.શાળાનું નામ

કૃતિનું નામ

માર્ગદર્શક શિક્ષક /વિદ્યાર્થીનું નામ

સ્વાસ્થ્ય (Health)

એકલવ્ય મોડેલ રેસીડેન્સીયલ સ્કુલ ખોડદા

વિટામીન સાપસીડી

શિ. મિસ્ત્રી પ્રિયંકાબેન 

વિ. ચૌધરી યશ્વી ડી.

વિ.  ચૌધરી અમન

જીવન- પર્યાવરણને અનુરૂપ જીવન શૈલી 

( life--lifestyle for Enivroment)

એકલવ્ય મોડેલ સ્કુલ ઉકાઈ

વેસ્ટ પ્લાસ્ટિક રોડમાંથી
બ્લોક
 તથા ધુમાડાનું શુધ્ધિકરણ

શિ.ગામીત પરિમલ એફ.

વિ.ગામીત આયુષ આર.

વિ. વસાવા તેજસ એ.

કૃષિ ખેતી

(Agriculture)

શ્રી જ.ભ. અને સા.આ સાર્વજનિક હાઈસ્કુલ વ્યારા

હાઈડ્રોજેલ એન્ડ ઓર્ગેનિફર્ટિલઝર

શિ.એંજલબેન ડી. ગામીત  

વિ. ચૌધરી ભાર્ગવ શિરીષભાઈ

વિ. ગામીત  અભય સુનીલ ભાઈ  

પ્રત્યાયન અને  વાહન વ્યવહાર)

(communication and transport)

જીવન જ્યોત હાઈસ્કુલ બરડીપાડા , ડોલવણ

સ્માર્ટકાર વીથ
ઈનોવેટીવ ફીચર્સ

શિ.  તુષારભાઈ  એ .તંબોલી 

વિ. કોંકણી કેયુર ભાઈ કમલેશભાઈ 

વિ.ગામીત સુજલભાઈ બાલુભાઈ

ગણાનાત્મક ચિંતન-કમ્પ્યુટરના ઉપયોગ સલગ્ન

ચિંતનાત્મક પ્રક્રિયા)

(computational Thinking)

 

               બાયોડેસ્નલ ક્યુઆર કોડ શિ. દિવ્યેશભાઈ ડી . ગામીત
વિ.વેદાંત સતિષભાઈ લંબાચી
વિ. પરમાર નીતિરાજસિહ સંજયસિહ

Innovation Fair-23-24  Update  16-1-2024

જિલ્લા શિક્ષણ અને તાલીમ ભવન- તાપી
જિલ્લા કક્ષાના એજયુકેશનલ ઇનોવેશન ફેસ્ટીવલમાં પસંદ થયેલ ઇનોવેટીવ શિક્ષકોની માહિતી -2023-24
પ્રાથમિક વિભાગ
ક્રમ ઇનોવેટીવ શિક્ષકનુંનામ શાળા નવતર પ્રવૃત્તિનુંશીર્ષક મોબાઈલનંબર ઇ-મેઈલ આઈડી
1 અર્ચના કુમારી એસ. ચૌધરી પ્રા.શા પદમ ડુંગરી તા  ડોલવણ   Engalish Grammer , રમત દ્વારા શિક્ષણ 9726989890  
2 નીલમબેન  સી . પટેલ પ્રા.શા. ગતાડી તા સોનગઢ  Open the page and learan Yourself 8758038182  
3 પીનાબેન પી પટેલ  આદર્શ કન્યા શાળા સોનગઢ learn with fun 9726510919

 

માધ્યમિક વિભાગ
4 રીનાબેન જી ગામીત  સરકારી માધ્યમિક  શાળા કુકરમુંડા ગણિતની કેટલીક વાર્તાઓ 9327779431  
5 જતીન  કુમાર એસ. પટેલ   સરકારી  માધ્યમિક શાળા વિજ્ઞાન પ્રવાહ " બેઝીક તરફ પાછા વળો (" Back to Basic) 9879443803